Tối ngày 22/10/2017, Đoàn Thanh niên Học viện CSND phối hợp với Câu lạc bộ Nội san - Truyền thanh và Câu lạc bộ Sách đã tổ chức thành công chương trình Talkshow “Đọc sách - Hành trình hạnh phúc”.
Sáng 15-5, Đoàn Thanh niên Học viện CSND đã tổ chức Ngày hội sách với chủ đề “Đọc sách mở tương lai” với sự tham gia của nhiều NXB sách và nhận được sự hưởng ứng của đông đảo các bạn học viên.
Thực hiện chương trình phòng, chống ma túy năm 2024 của Ban Chỉ đạo 138 Chính phủ và Ban Chỉ đạo 138 Bộ Công an, chương trình công tác của Ủy ban Quốc gia phòng, chống ma túy, được sự đồng ý của Ban Giám đốc Học viện, từ ngày...