Ngày 20/12/2017, Đoàn Thanh niên Học viện và Khoa Ngoại ngữ đã phối hợp tổ chức buổi Tọa đàm “Ngoại ngữ - Cánh cửa mở ra thế giới” - “Foreign languages - The Vision to the world”.
Thực hiện chương trình phòng, chống ma túy năm 2024 của Ban Chỉ đạo 138 Chính phủ và Ban Chỉ đạo 138 Bộ Công an, chương trình công tác của Ủy ban Quốc gia phòng, chống ma túy, được sự đồng ý của Ban Giám đốc Học viện, từ ngày...