Thực hiện chủ trương của Đảng ủy, Ban Giám đốc Học viện CSND về gắn kết lý luận với thực tiễn, ngày 04/10/2017, Phòng Quản lý Đào tạo - Học viện CSND đã tổ chức cho học viên chuyên ngành Luật đi tham quan thực tế tại Tòa nhà Quốc hội.
Chương trình Chào tân sinh viên D42 với tên gọi Ước mơ màu xanh sẽ được tổ chức tại hội trường Trần Đức Trường vào lúc 19h30 - ngày 07.10.2016.
Thực hiện chương trình phòng, chống ma túy năm 2024 của Ban Chỉ đạo 138 Chính phủ và Ban Chỉ đạo 138 Bộ Công an, chương trình công tác của Ủy ban Quốc gia phòng, chống ma túy, được sự đồng ý của Ban Giám đốc Học viện, từ ngày...